Akwai matsala? Da fatan za a tuntuɓe mu don yi muku hidima!
Sunan
model
|
Jetour X90 Plus
|
Nau'in makamashi
|
Gas / Fetur
|
Ka'idar watsi
|
CHINA VI
|
Nau'in
|
SUV
|
Jimlar karfin juyi na injin lantarki (Nm)
|
230/290
|
Tsawon * Nisa * Tsawo (mm)
|
* * 4858 1925 1780
|
Tsarin jiki
|
5-kofa 5/7-kujeru
|
Matsakaicin iyakar (km / h)
|
180/185/190
|
Kasanwa (mm)
|
2850
|
Tushen dabaran gaba (mm)
|
1610
|
Tushen ƙafafun baya (mm
|
1615
|
Nauyin sabis (kg)
|
1594/1631
|
An kafa kamfaninmu a cikin 2018, yana rufe yanki na murabba'in murabba'in 1000 kuma tare da RMB miliyan 10 na babban rajista. Muna aiki a kan cinikin mota da aka yi amfani da shi na ƙasa, da kuma kasuwancin hayar mota. Kamfaninmu ya himmatu ga kasuwancin kasuwancin waje na mota da aka yi amfani da shi, galibi masu hidima da ƙasashe biyar a Asiya ta Tsakiya da kuma samar da ƙwararrun da sabis na fitarwa na mota da aka yi amfani da su.
jinyu
Gabatar da siyar da mota mai zafi X90 Plus SUV Matsakaicin ƙimar 190, a cikin kasuwa na musamman a Jinyu. Wannan motar mai tana da kyau ga manya wanda za'a iya siyan abin dogara abin hawa yana fitar da gari mai ƙarfi.
Mai ikon yin riba shine iyakar km/h. Ma'ana ana iya yin shi don zagaya ci gaba da birni zuwa inda kuke cikin sauri da dacewa. Amma kada ku damu, wannan an tsara shi don tsaro, wanda ke nufin kuna da ikon jin ƙarfin gwiwa a duk lokacin da kuke tuƙi.
Ɗaya daga cikin manyan abubuwa shine ainihin motar tuƙi tana hannun hagu. Ya dace da waɗanda suka zaɓi saukakawa da sauƙi na tuƙi a cikin ɓangaren hanya ta hagu ta dama. Hakanan yana da kyau ga mutanen da suka saba tuƙi a cikin ƙasashen da ƙa'idodin tuki ke hannun hagu.
Jetour X90 Plus SUV yana da salo mai salo dangane da ƙira. Yana fasalin bayyanar zamani yana da ƙwarewa tare da tsabtataccen layi kuma gefen dangi yana da gaye. Motar za ta kasance da yawa launuka daban-daban don samun damar zaɓar wanda ya dace da kamanni shine halin ku.
Dadi da ɗaki. An ƙirƙiri kujerun don ba da sauƙin taimako shine mafi girman ko da lokacin tafiya mai nisa. Babu shakka akwai kafa yana da isasshen ɗakin kwana, zaka iya sassautawa cikin sauƙi da shakatawa yayin da kake tuƙi. Motar har ma tana ba da adadi mai girma, yana mai da ita manufa don tafiye-tafiyen gida ko tafiye-tafiyen hanya tare da abokai.
Gas mai tasiri. An yi shi don ingantaccen mai kamar yadda zai yiwu don haka zaku iya adana da kyau akan kuɗin mai da rage tasirin carbon ku. Ya zama cikakke ga mutanen da za su so muhallin su sani yayin da duk da haka suna fuskantar 'yanci da damar tuƙi.
Akwai shi kawai a Jinyu, wannan tuƙi wannan tabbas na hannun hagu yana da kyau ga manya waɗanda ke son jin daɗin mafi kyawun duniyoyin duniya biyu - sauri da aminci. Don haka kawai me yasa jira? Je zuwa Jinyu yanzu kuma duba jetour fitar da X90 Plus SUV don kanku.