Akwai matsala? Da fatan za a tuntuɓe mu don yi muku hidima!
Sunan
model
|
Canjin lumin
|
Nau'in makamashi
|
Tsabtace Wuta
|
Nau'in
|
mini mota
|
Jimlar karfin juyi na injin lantarki (Nm)
|
87/79
|
Tsawon * Nisa * Tsawo (mm)
|
* * 3270 1700 1545
|
Tsarin jiki
|
3-kofa 4-kujeru
|
Matsakaicin iyakar (km / h)
|
101
|
Kasanwa (mm)
|
1980
|
Tushen dabaran gaba (mm)
|
1470
|
Tushen ƙafafun baya (mm
|
1476
|
Nauyin sabis (kg)
|
873/930/805
|
CLTC
|
205/301
|
Nau'in baturi
|
Batirin lithium iron phosphate
|
Motoci masu tuƙi
|
guda
|
Q1: Wanene mu?
A1: An kafa kamfaninmu a cikin 2018, yana rufe yanki na murabba'in murabba'in 1000 kuma tare da RMB miliyan 10 na babban rajista. Muna sayar da sabbin motoci da aka yi amfani da su, gami da sabbin motocin makamashi da motocin mai. Muna da babban tsarin tsarin samar da kayayyaki da kuma kyakkyawan sunan masana'antu. Barka da zuwa tambaya!
Q2: Me za ku iya saya daga gare mu?
A2: Sabbin motocin lantarki ko mai, motocin da aka yi amfani da su. Ba ku abin da kuke buƙata kuma ku warware bukatun ku.
Q3: Menene lokacin bayarwa?
A3: Don samfuran da ke cikin hannun jari, za mu iya jigilar shi cikin kwanaki 10 bayan karɓar kuɗin ku. Don tsari na al'ada, da fatan za a tuntuɓi mai siyar don tabbatar da cikakkun bayanai.
Q4: Wadanne ayyuka za mu iya bayarwa?
A4: Karɓar Sharuɗɗan Bayarwa: FOB, CIF, EXW;
Kudin Biyan Da Aka Karɓa: USD;
Nau'in Biyan Da Aka Karɓa: L/C, Western Union, D/P, D/A, T/T, MoneyGram.
Q5: Menene mafi ƙarancin adadin odar ku?
A5: 1 raka'a.
jinyu
Gabatar da Changan Lumin mini ev, abin hawa mai dacewa da muhalli wanda zai canza abubuwan tafiyar ku na yau da kullun. Wannan karamar motar lantarki mai kofa 3 mai kujeru 4 an yi ta ne don saukaka rayuwar ku da kuma dorewa. tare da fitar da sifili, zaku iya ba da gudummawa ga yanayi mai tsabta yayin da kuke jin daɗin aiki da aikin motar zamani.
Ba kawai na zamani ba amma aerodynamic, wanda ke nufin cewa motar tana amfani da ƙarancin kuzari don ziyarta. The jinyu jiki an gina shi da abubuwa masu nauyi waɗanda ke ƙara ƙarfin ƙarfin motar ba tare da sadaukar da aminci ba. Rage nauyin motar yana nufin tsayin daka yana tuƙi domin ya zama wuraren da kuka zaɓa ba tare da damuwa game da yin caji ba.
An ƙera shi don sauƙaƙe yin komai, Jinyu Changan Lumin mini ev abin hawa ne da zaku so tuƙi. Motar tana da fasalin ciki yana da fa'ida cikin sauƙi yana ɗaukar mutane huɗu. An yi kujerun don ta'aziyya da daidaitawa, don haka kowa zai iya samun wurin da ya dace don tafiya yana shakatawa. Dashboard ɗin yana da aminci ga mai amfani kuma yana dacewa da saituna suna tabbatar da cewa ƙwarewar ku na tuƙi yana yiwuwa.
Injin lantarki na motar yana da inganci da inganci, yana ba da ingantacciyar hanzari kuma ƙwarewar santsi yana tuƙi. Kewayon tuƙin motar yana da ban sha'awa, yana ba ku damar yin tafiya mai nisan kilomita 200 akan kowane farashi. Ana cajin motar a gida ko daga ɗaya daga cikin tashoshi masu yawa a cikin birane da garuruwan ƙasar. Siffofin motan birki ne mai sabuntawa wanda ke dawo da wuta ta birki don cajin baturi, yana taimaka muku adana kuɗi da lokaci.
Ya haɗa da ɗimbin fasalulluka na tsaro da aka yi don taimakawa kiyaye ku da mutanen ku a kan babbar hanya. Wannan yana da jakunkunan iska, birki na ABS, da tsarin kula da tsaro wanda ke taimaka muku kewaya tuƙi yana da wahala. Kyamara na baya na motar yana sa jujjuyawa da yin parking cikin sauƙi da kwanciyar hankali.
Ku biyo bayan motar Jinyu Changan Lumin mini ev yau kuma ku fuskanci makomar tuƙi.