Akwai matsala? Da fatan za a tuntuɓe mu don yi muku hidima!
Sunan
Sunan suna
|
Zaki 009
|
Nau'in baturi
|
Batirin lithium na Ternary
|
Tsarin jiki
|
5 Kofofi 6 Kujeru MPV
|
Size (mm)
|
* * 5209 2024 1848
|
Matsakaicin iyakar (km / h)
|
190
|
drive
|
bar
|
dogon zango (KM)
|
702
|
Lokaci zuwa kasuwa
|
2022.11
|
Afafun kafa (mm)
|
3205
|
type
|
MPV
|
kofofin
|
5
|
wuraren zama
|
6
|
Nauyin Nauyin (kg)
|
2830
|
Jimlar wutar lantarki (kW)
|
400
|
Jimlar ƙarfin doki na injin lantarki (Ps)
|
544
|
Jimlar karfin juyi na injin lantarki (N·m)
|
544
|
Nau'in mai
|
lantarki
|
Ƙarfin baturi (kWh)
|
116
|
A5: 1 raka'a.
jinyu
Shin kuna kasuwa don babban abin hawa na lantarki wanda zai iya ɗaukar ku nesa ba tare da sadaukar da salo da kwanciyar hankali ba? Kada ku duba fiye da Zeekr 009 MPV, sabon ƙari ga dangin Jinyu na sabbin motocin makamashi.
Yana da kewayon nisan kilomita 702 game da caji iri ɗaya, godiya ga ci-gaba da fasahar batir ɗin sa da ƙira yana da ƙarfin kuzari. Zeekr 009 MPV yana da ƙarfi da juriya don taimaka muku ci gaba da tafiya ko kuna tafiya don yin ƙoƙari, ta yin amfani da doguwar tafiya ta hanya, ko kuma kawai gudanar da al'amuran cikin gari.
Ba wai kawai gidan wuta a ƙarƙashin murfin ba. Kayan ciki da ƙirar sa suna da ergonomic domin ku da fasinjojinku ku iya hawa cikin dacewa da salo, komai inda tafiyarku ta kai ku. Wannan MPV cikakke ne ga iyalai, ƙungiyoyin abokai, ko duk wanda dole ne ya yi jigilar mutane da yawa waɗanda ke da sauƙi tare da isasshen ɗaki har zuwa mutane bakwai.
Cike da abubuwan da ke sanya shi jin daɗin tuƙi. Infotainment ya ci gaba kuma yana ba ku damar kasancewa da haɗin kai da jin daɗin tafiya, tare da zaɓi don yawo kiɗa, samun damar kewayawa, da ƙari. Issassun dalilai na fasalulluka na aminci da yawa, gami da tafiye-tafiyen ruwa yana daidaitawa, gargadin tashi hanya, da birki na gaggawa ta atomatik, za ku yi barci da tabbatar muku da fasinjojin ku za su sami kariya akan hanya.
Don haka me yasa zaɓi Zeekr 009 MPV daga Jinyu? Don farawa, an gina wannan abin hawa don ɗorewa, tare da ingantattun abubuwa da kayan da aka gina don tsayayya da lalacewa. Har ila yau, yana da haɗin kai, tare da fitar da sifili da saukowar sawun carbon da aka kwatanta da mai tsohon zamani ne. Kuma tare da babban aikin tuƙi shine fasahar yankan-baki na lantarki, a bayyane yake cewa Zeekr 009 MPV na iya zama makomar ƙirar kera motoci.
Idan kun kasance a shirye don dandana mafi kyawun wasan kwaikwayo, jin daɗi, da salo, to Zeekr 009 MPV daga Jinyu shine mafi kyawun zaɓi a gare ku. Tare da kewayon sa masu ban sha'awa, faffadan ciki, da abubuwan ci-gaba, wannan MPV ita ce mafi kyawun abin hawa ga duk wanda yake so ya tsaya kan ƙarshen fasahar kera motoci.
To me yasa jira? Ziyarci dillalin Jinyu na gida a yau don ɗaukar Zeekr 009 MPV don tuƙin gwaji.