A tuntube mu

mafi araha a jere na uku suv

Motar da za ta iya ɗaukar ku duka cikin sauƙi (idan danginku babba ne. Duba Duk Hotuna 13 Iyalai da yawa suna fatan motar hawa uku, don kowa ya sami ƙarin ɗaki. Amma kuma ... wasu daga cikin waɗannan motocin. kudin da wani kyakkyawan dinari a wannan karon za mu gabatar da wasu araha SUVs tare da na uku jere ta wannan hanya za ka iya nemo mota da ba kawai dace da iyali amma mai rahusa a kan walat.

4) Kia Sorento (2016 gaba. Abin da mabukaci ke buƙata a cikin SUV shine wani abu da ke ba su duk ɗakin da suke buƙata, amma abu ɗaya da ba ku so ku kashe kuɗi kyauta. aiki, kuma zai šauki tsawon shekaru masu zuwa Haka yana da gaskiya tare da Kia Sorento, yayin da yake samun kyakkyawan nisan iskar gas kuma yana kashe ku da yawa a cikin famfo na wurin zama, kuma tabbas ya dace da 'ya'ya da wasu manya masu girman kai a baya can kuma; A cikin dukkan layuka ukun sau ɗaya watanni huɗu kacal da suka gabata Lokacin da aka sanye su kamar mai gwajin mu, farashinsa kusan $26K ne kawai - ba mummuna ga abin hawa na wannan girman ba.

Manyan SUVs guda 5 masu araha tare da abubuwan jin daɗin layi na uku

Dodge Durango - Wannan ruwa yana da tushe farashin kusan $31,000. Gyaran iska a baya don sanya kowa yayi sanyi da kwanciyar hankali yana da kyau kwarai. Ɗayan mafi kyawun taɓawa shine yana da farawa mai nisa (hooray don fara motar ku daga nesa!)

Idan kun kasance a kasuwa don SUV jere na uku mai araha, akwai wasu abubuwa da ya kamata a yi la'akari. Doka ta 1: Shin 'yan uwanku sun dace a jere na uku cikin kwanciyar hankali Akwai layuka na uku a wasu SUVs, duk da haka waɗannan na iya jin matsi ga yara masu tsayi ko manya. Na biyu, zaɓi abin hawa mai kyakkyawan nisan iskar gas idan kun yi tafiye-tafiye da yawa kuma za ku yi tuƙi mai tsayi. A ƙarshe, tabbatar da neman fasalulluka na aminci kamar jakunkuna na iska da kyamarori masu ajiya don haka dangin ku suna cikin aminci yayin da suke kan hanya.

Me yasa za a zabi Jinyu mafi arha suv jere na uku?

Rukunin samfur masu alaƙa

Ba samun abin da kuke nema?
Tuntuɓi masu ba da shawara don ƙarin samfuran samuwa.

Nemi Magana Yanzu

A tuntube mu