A tuntube mu

mafi tsada suv

Sannu, yara! Yanzu wata irin mota ce ta musamman mai suna kamar ruwa. Abin da ya sa mutane da yawa a yau suke ganin SUV a matsayin babbar mota ce kawai wadda aka ƙera ta da gaske don ɗaukar duk hanyoyin da za su wuce garin tare da ƙarin kaya, ko kuma ci gaba da al'adu. Duk da yake akwai wasu SUVs da za su iya samun tsada sosai cikin sauri, za mu sa ido kan waɗanda ba su yi ba. SUVs irin wannan suna da kyau ga iyalai, matafiya marasa tsayawa ko kuma game da duk wanda yake so ya adana kuɗin su amma ba ya sami mota mara kyau ko dai.

Na gaba shine Hyundai Venue. Har yanzu yana da arha fiye da Kia Soul kuma ana farashi a kusan $17,000. Sabuwar Rio ya fi na da tsayi inci 4 da tsayin inci huɗu ko biyar, ƙafafun ƙafar ƙafa sun kusan iri ɗaya amma cabsrape suna nishi akan abin da ya ɓace don inci-da-rabi na ɗakin gwiwar hannu. Hyundai Venue kuma yana da kyau a kan iskar gas, don haka zaku sami ƙarin kuɗi yayin da ake buƙatar cika tanki. Wannan ya dace sosai lokacin da za ku yi tafiya mai tsayin tuƙi ko tafiya mai daɗi.

Mafi arha SUVs na 2021

Don haka, a cikin wannan sakon, za mu tattauna wasu daga cikin mafi arha SUVs za ku iya saya a 2021. Nissan Kicks a cikin wannan misali shine na farko. Wannan mota mai sanyi tana da darajar dala 19,000 kuma tana da sabbin fasahohi da yawa don sanin sha'awar tuƙi. Ga masu son kiɗan, zaku iya jin daɗin tsarin sauti mai ban sha'awa wanda ke sa waƙoƙin da kuka fi so su zama masu ban sha'awa! Har ila yau Kicks yana ba da ɗaki da yawa a baya don kayan aikin ku, yana sa ya zama cikakke lokacin da kuke buƙatar ɗaukar abokai ko dangi kuma ku shiga hanya. Kuna iya ɗaukar duk abubuwan tanadi, gami da abubuwan ciye-ciye da wasannin allo!

Subaru Crosstrek: Alamar mota tana da cikakken jeri cikakke ga masoya na waje, farawa da wannan SUV Irin motar da ke kashe kusan $ 22,000 kuma ita ce ta gaskiya a cikin mafi kyawun-a-kowane alƙaluma. Wannan yana yin haka tare da tuƙi mai ƙafa huɗu, wanda ke nufin wannan Subaru na iya tafiya da gaske a duk inda ɗan Crosstrek ke so a cikin dusar ƙanƙara ko laka. Yana da mahimmancin buƙatu don duk balaguron yanayi! Kuma a baya akwai isasshen sarari don sansanin sansaninku ko kayan wasanni har ma da kekuna… don cikakkiyar ranar fita.

Me yasa za a zabi suv mafi ƙarancin tsada?

Rukunin samfur masu alaƙa

Ba samun abin da kuke nema?
Tuntuɓi masu ba da shawara don ƙarin samfuran samuwa.

Nemi Magana Yanzu

A tuntube mu