A tuntube mu

mafi arha babban suv

Babban SUV- Idan kun kasance dangi ne wanda ke buƙatar mafi yawan ɗaki don wurin zama kuma kuna buƙatar jigilar duk kayan aikin ku akan tafiye-tafiye da yawa, wannan ya cancanci la'akari! Wannan saboda waɗannan motocin suna da girma kuma suna da wuyar ɗaukar mutane da abubuwa da yawa. Ah, amma manyan SUVs na iya zama masu guzzler mai kuma - kuma masu tsada sosai. Amma kar ka damu! Abin farin ciki, akwai adadin manyan SUVs waɗanda ba sa kashe ƙasa kuma suna gudanar da aikin su. Anan akwai 'yan kyawawan abubuwa da za a zaɓa daga (ko da yake akwai da yawa kamar yadda dandalin ba shi da iyaka):

Kia Telluride: Mota ce mai kofa huɗu kuma wannan ɗaya daga cikin manyan samfuran kofa huɗu da za ku iya samu, wanda ke sa ta ɗaki sosai a ciki saboda tana iya ɗaukar matsakaicin mutane 8. Har ila yau, yana da tarin abubuwan dacewa masu ban mamaki waɗanda ke sa kowa ya kasance lafiya da dumi yayin tafiya. Hakanan yana da babban nuni ga direba da adadi mai yawa na jakar iska. Farashin Kia Telluride yana farawa ƙasa da $32,000 wanda sata ce ta gaske idan aka yi la'akari da abin da ke ciki.

Manyan SUVs masu arha da aka fi so

Hyundai Palisade: Kwatankwacin Kia Telluride yana nufin ya fi duhu sosai, wasu kuma sun ce mafi kyawun salo (Zan tafi tare da wanda ya rasa fasfo ɗin sa a cikin guguwa). Hakanan yana da fili ga fasinjoji kuma yana da duk abubuwan aminci don kiyaye su. A $32,595 kuna iya kasancewa a bayan motar Hyundai Palisade.

Ford Expedition: Ford ya tsara wanda ya gabace shi zuwa wannan SUV a matsayin motar kashe hanya don saita matashi; ya kalli maye gurbinsa musamman tare da Mama da Baba a zuciya [Maris 1999]. Ya fi kyau a kujeru 9 kuma ya zo tare da fasali iri-iri na alatu. Amma kuma shine mafi tsada a farashin farawa kusan $53,000.

Me yasa zabar Jinyu mafi arha babban suv?

Rukunin samfur masu alaƙa

Ba samun abin da kuke nema?
Tuntuɓi masu ba da shawara don ƙarin samfuran samuwa.

Nemi Magana Yanzu

A tuntube mu